bé con xé nát kịch bản nhân vật phản diện

  • Reads 56,445
  • Votes 7,380
  • Parts 44

Ongoing, First published Jan 18, 2021

Bạn đang xem: bé con xé nát kịch bản nhân vật phản diện

Table of contents

  • Chương 1: Nữ Phụ Phản Diện Ba Tuổi Rưỡi

    Sun, Jan 30, 2022

  • Chương 2: Hệ Thống Thật Sự Là Người Tốt

    Sun, Jan 30, 2022

  • Chương 3: Trứng Thối Lớn Đập Trứng Thối Nhỏ

    Sun, Jan 30, 2022

  • Chương 4: Cách Sống Của Hệ Thống

    Sun, Jan 30, 2022

  • Chương 5: Cậu Của Bé Là Người Tốt

    Sun, Jan 30, 2022

  • Chương 6: 1 Vạn Cho Hành Hiệp Trượng Nghĩa

    Sun, Jan 30, 2022

  • Chương 7: Buộc Vài Chùm Tóc Nhỏ

    Sun, Jan 30, 2022

  • Chương 8: Trẻ Em Cần Phải Đi Học

    Sun, Jan 30, 2022

  • Chương 9: Cho người cá ko bởi vì chỉ người cơ hội bắt cá

    Mon, Jan 31, 2022

  • Chương 10: Nhà Tiểu Mãn lại sở hữu người cho tới kìa

    Thu, Feb 3, 2022

  • Chương 11: Cách sớm nhất có thể nhằm sau đó 1 tối đang được vạc tài

    Sun, Feb 6, 2022

  • Chương 12: Cậu ôm heo chạy mất hút rồi

    Fri, Feb 11, 2022

  • Chương 13: Xác toan hero mục tiêu

    Sun, Feb đôi mươi, 2022

  • Chương 14: Xin xin chào các bạn nhỏ

    Fri, Feb 25, 2022

  • Chương 15: Cháu ham muốn học tập ở ngôi trường thiếu nhi xịn nhất bên trên đời

    Wed, Mar 2, 2022

  • Chương 16: Hai các bạn nhỏ xứng đáng yêu

    Mon, Mar 7, 2022

  • Chương 17: Cậu ấy cảm động rơi toàn nước mắt

    Mon, Mar 7, 2022

  • Chương 18.1: Món tiến thưởng của Du Thanh Thời

    Mon, Mar 7, 2022

  • Tue, Feb 1, 2022

  • Chương 18.2: Món tiến thưởng của Du Thanh Thời

    Mon, Mar 7, 2022

  • Chương 19: Bé mong muốn điểm tuyệt đối

    Sun, Mar 13, 2022

  • Chương 20: Hệ thống tốt nhất có thể bên trên đời

    Xem thêm: làm giai cong trong truyện bg

    Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Chương 21: Mẹ của Khương Nguyệt

    Sun, Mar 27, 2022

  • Chương 22.1: Bé đến từ đâu?

    Sun, Apr 3, 2022

  • Chương 22.2: Bé đến từ đâu

    Sun, Apr 10, 2022

  • Chương 23: Quãng thời hạn đẹp nhất nhất

    Sun, Apr 24, 2022

  • Chương 24: Chắc thời thơ ấu của cậu kinh hoàng lắm

    Sun, May 15, 2022

  • Chương 25: Căn căn nhà sát ngôi trường học tập của Tiểu Mãn

    Sun, May 15, 2022

  • Chương 26: Quý khách hàng của nhóc đang được ko vui

    Sun, May 22, 2022

  • Chương 27: Sự kinh hãi của Khương Tiểu Mãn

    Sun, May 29, 2022

  • Chương 28: Thế giới tâm tư của Du Thanh Thời

    Sun, Jun 5, 2022

  • Chương 29: Mang bữa sáng sủa mang đến cậu nè

    Mon, Jun 13, 2022

  • Sat, Jun 25, 2022

  • Chương 31.1: Hai Trong Một

    Sat, Jun 25, 2022

  • Chương 31.2: Hai nhập một

    Sun, Jul 3, 2022

  • Chương 32: Cuộc sinh sống của trẻ em con cái rất khó đâu à nha

    Sun, Jul 10, 2022

  • Chương 33: Tiểu Mãn và tiết tay chân

    Sun, Jul 17, 2022

  • Chương 34: Ultraman giành được không

    Sun, Jul 24, 2022

  • Mon, Aug 1, 2022

  • Chương 36: Ký công ty nhóc được lắm

    Sun, Aug 14, 2022

  • Chương 37: Trí tuệ tự tạo thiểu năng

    Sun, Aug 14, 2022

  • Chương 38: Không đối chiếu ko bi thương

    Sun, Aug 21, 2022

  • Chương 39: Đừng hòng bắt nạt khối hệ thống

    Sun, Sep 4, 2022

    Xem thêm: tặng chàng một đời vẻ vang

  • Chương 40: Khương - bá vương vãi - Tiểu Mãn

    Sun, Sep 18, 2022

Hán Việt:Tể Tể Tê Toái Nhân Vật Phản Diện Kịch Bản
    
    Tình trạng raw/convert: Hoàn thành
    
    Edit/Trans: Liulingling9998
    
    Beta: TiểuMậtĐường, Phong Lãnh
    
    
    Năm Khương Tiểu Mãn thân phụ tuổi tác bị một khối hệ thống trói buộc, khối hệ thống phát biểu bé nhỏ thiệt đi ra là 1 thiên kim đái thư bị phiêu bạt, tay cố kỉnh kịch phiên bản phái đẹp phụ pháo hôi, thiên kim đái thư hàng nhái được thân phụ u lắm chi phí nhận nuôi mới nhất là phái đẹp chủ yếu.
    
    Khương Tiểu Mãn chớp chớp đôi mắt, hỏi: "Nữ phụ pháo hôi tức là gì?"
    
    Hệ thống: "Bọn nhóc đều sinh sống ở nhập một cuốn sách, từng người đều phải có một vai thao diễn riêng biệt mang đến phiên bản thân thuộc. Tóm lại nhóc nên tự động bản thân hắc hóa, phát triển thành một đứa trẻ em hư đốn hư đốn. Nhóc thấy bé nhỏ trai cơ ra sao? Vai thao diễn của cậu tao đối với nhóc còn nặng nề rộng lớn, về sau là hero quấn phản diện. Bây giờ nhóc chuồn bắt nạt cậu tao, mang đến cậu tao đẹp nhất mặt mũi."
    
    Khương Tiểu Mãn thơ ngây u ám, hái một lượt đầy đủ loại sắc tố hoa tươi tỉnh nhét nhập tay bé nhỏ trai, "Tôi chung cậu đẹp nhất mặt!"
    
    Hệ thống: "..." Báo bối à nhóc lầm rồi! Không nên đẹp nhất mặt mũi loại này!
    
    Bé trai: "Tôi ko cần thiết đồng chí, cũng ko cần thiết kết các bạn, chỉ là 1 cải thìa* không người nào ham muốn, đang được biết trước có khả năng sẽ bị vứt vứt."
    
    * Cải thìa: không có tác dụng, quá thãi
    
    Khương Tiểu Mãn: "Sẽ ko, từng người đều phải có một chân thành và ý nghĩa tồn bên trên riêng biệt. Hệ thống phát biểu cậu siêu lợi sợ hãi, đối với tôi còn lợi sợ hãi rộng lớn, về sau tiếp tục phát triển thành một người siêu vô cùng hữu dụng!"
    
    Hệ thống: "...???" Nó sở hữu phát biểu vậy sao?

#31dangyeu